Fim ɗin Filastik HDPE Babban Ingantacciyar Fim ɗin da aka haɗa fim ɗin Laminate Film 3-5 Layer busa fim ɗin fim ɗin MDOPE

Takaitaccen Bayani:

Wannan thermoplastic machinable wanda aka sani da babban ƙarfinsa zuwa rabo mai yawa, nauyi mai sauƙi, dorewa na dogon lokaci yana ɗaya daga cikin robobi da aka fi amfani da su.HDPE yana da babban tasiri, ba zai rabu da ɓarna ba, yana da ƙarfin tasiri sosai, abrasion, tabo, danshi da juriya na wari.Yawancin maki FDA sun amince da masana'antar sarrafa abinci.HDPE tana da ƙarancin juzu'i kuma ana iya yankewa cikin sauƙi, waldawa, na'ura mai ɗamara da injina.Danshi da ruwa (ciki har da kayan gishiri) ba su da tasiri akan HDPE.Ana iya amfani da shi gaba ɗaya a nutse a cikin ruwan gishiri ko ruwa mai daɗi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Fim ɗin HDPE ta hanyar Multi-Layer co-extruded topspin busa fim;fasahar haɗin gwiwa na iya ƙara ƙarfin fim ɗin a cikin abu ɗaya kuma kawai yin kuskuren ƙananan kauri.
Tsarin Topspin yana yin fim ba tare da falbala ba, babu motsin motsi, babu wrinkle, da girman kai.
Zai iya daidaita zurfin ƙirƙira ƙira da ƙarfin tattarawa ta hanyar daidaita kauri na fim ɗin.
The m ci gaban Multi-Layer co-extrusion low matsa lamba composite fina-finai yana da kyau flatness, kauri uniformity, kuma zai iya zabar samar da babban shamaki ko tsakiyar shamaki dukiya na marufi kayan ga abokin ciniki.Ana iya amfani dashi ko'ina a cikin filin marufi na takarda, tef ɗin m, PP, yadudduka marasa sakawa da sauran samfuran.

Marufi
Ana tattara Rolls a cikin zanen PE kuma an sanya su a kwance ko a tsaye akan pallet;kariya da gyarawa tare da shimfidar fim ko kaho na palletising.

Ilimin halittu
Ba a yarda da muhalli ba, sake yin amfani da su, ana iya ajiye fina-finai a cikin juji ko ƙonewa-babu wani abu mai cutarwa da ya bayyana.

Saduwa da kayan abinci
A cikin bambance-bambancen mara launi wanda ya dace da hulɗa kai tsaye tare da kayan abinci;lokacin launi, dace kawai har zuwa ƙayyadaddun kaso wanda mai ƙira ya daidaita.

Kisa

Kisa1
Kisa2

Nisa

Tubular fim 400-1500 mm
Fim 20-3000 mm

Kauri

0.01-0.8mm

Manufa

Rubutun takarda tare da ciki φ76mm da 152mm.
Rubutun filastik tare da ciki φ76mm.

Diamita mai jujjuyawar waje

Max.1200mm

Mirgine nauyi

5-1000 kg

Maganin saman

● Maganin Corona.
● Ciki.
● Yin naushi.
● Buga.
● Maganin antistatic na dindindin.
● Maganin hana zubar jini.

Aikace-aikace

HDPE Plastics1

HDPE shirya fim

HDPE Plastics2

HDPE co-extruded fim

HDPE Plastics 3
HDPE Plastics4
HDPE Filastik 5
HDPE Filastik 6
HDPE Plastics8
HDPE Plastics9

Alamar PE


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana