Game da Mu

SINOFILM

Gabatarwar Kamfanin
An kafa kamfanin SINOFILM tun daga 2005. Yana cikin Yankin Masana'antu na Spain, garin Qiandeng, Kunshan, Lardin Jiangsu.

Ƙarfafa haɓaka tsarin kasuwancin zamani da ingantaccen gudanarwa da samun ci gaba cikin sauri.A cikin masana'antar shirya marufi na PE na yau, SINOFILM ya kasance ɗaya daga cikin gasa da manyan masu samar da kariyar fim ɗin PE.

Muna mai da hankali kan haɓakawa, samarwa da tallace-tallace na fim ɗin PE mai aiki.Weown kayan aikin samar da ci gaba na duniya da samar da ingantattun samfuran daidaitattun ƙasashen duniya tare da sabbin dabarun masana'antu da ƙarfin fasaha.

Tun daga 2008, muna mai da hankali kan bincike da haɓaka fim ɗin HDPE da fim ɗin PE ƙulla.

A cikin ci gaba da amfani da abokan ciniki na tsawon shekaru 20, muna haɓaka buƙatun samfuranmu koyaushe, mun haɓaka kayan aiki da dabara koyaushe.Don haka, samfuranmu sun fi haɓakawa a kowane fanni.Bugu da kari, mun kuma bude sabbin masana'antu da yawa.

Shekaru biyar da suka gabata, mun fara haɓaka samfura iri ɗaya -MDOPE, wanda a halin yanzu ana haɓakawa a kasuwannin duniya.

Daga ƙira da ƙira na kayan aiki zuwa binciken ƙirar samfurin.

An samu nasarar sanya samfuran cikin kasuwa tun 2021.

Tun da kayan aiki da dabara an bincika gaba ɗaya da haɓaka ta kanmu.Sabili da haka, farashin samfuranmu yana da fa'ida sosai, kuma mafi mahimmanci, ingancin samfuranmu an gane su sosai kuma abokan ciniki sun kimanta su,don haka samfuranmu da sauri suna amfani da damar a kasuwa.

Falsafar mu

Ingancin ya zo na farko!Ku kasance masu aminci da Aiki bisa tushen ci gaba mai ma'ana da jituwa!

Ka'idar Gudanarwa

Dogaro da kimiyya da fasaha da masana'anta a hankali, cika ka'idodin duniya da samar da samfuran ci-gaba.

SINOFILM1
SINOFILM2
SINOFILM3
SINOFILM4

A cikin kamfanin SINOFILM na Musamman na Fina-Finai na Filastik, koyaushe muna adana ƙalubale da dama na gaba tare da hangen nesa fiye da yanzu kuma muna samun kowane yuwuwar ba ku sabbin hanyoyin fasahar fasaha da sabis.Ɗauki wannan a matsayin ra'ayin samarwa, watsar da matsalolin gargajiya da nuna ƙarin dama.

Mayar da hankali kan gaba daga yanzu, Sinofilm yana da manufa guda ɗaya kawai: taimaka muku cimma burin ku da cikakken nuna abubuwan da kuke buƙata.Haɗu da buƙatun abokan ciniki shine babban hankalin SINOFILM.A lokaci guda, muna fatan za mu iya biyan bukatunku da haɓaka fasahar da aka yi amfani da su da ƙirƙira.

SINOFILM ya yi imani da gaske cewa za mu zama abokin haɗin gwiwar kayan aikin ku ta ƙoƙarinmu da zuciya ɗaya!