Dogaro da kimiyya da fasaha da masana'anta a hankali, sun cika ka'idodin duniya da samar da samfuran ci-gaba.
Ƙarfafa haɓaka tsarin kasuwancin zamani da ingantaccen gudanarwa da samun ci gaba cikin sauri.A cikin masana'antar shirya marufi na PE na yau, SINOFILM ya kasance ɗaya daga cikin gasa da manyan masu samar da kariyar fim ɗin PE.
Muna mai da hankali kan haɓakawa, samarwa da tallace-tallace na fim ɗin PE mai aiki.Weown kayan aikin samar da ci gaba na duniya da samar da ingantattun samfuran daidaitattun ƙasashen duniya tare da sabbin dabarun masana'antu da ƙarfin fasaha.
Kasuwancin Fina-Finai na Duniya na Bio-polylactic Acid (PLA): Bayanin Bio-polylactic acid (PLA) filastik ne na yau da kullun wanda aka haɗa daga monomers na tushen halittu.PLA shine polyester aliphatic wanda aka samar ta hanyar polymerization na lactic acid.Fina-finan Bio-PLA na iya ɗaukar ƙugiya ko murɗawa, sabanin finafinan robobi.Physica...
Menene MDO-PE Film?Kuna son ƙaramin kauri da matsakaicin aiki?Idan amsar eh, fim ɗin MDO-PE shine zaɓin da ya dace a gare ku.A yayin aiwatar da reheating na injin-direction fim (MDO), fim ɗin Polyethylene (PE) yana haɗe a hankali a cikin bayani kuma an ciyar da shi cikin shimfidawa ...
Idan kuna son kiyaye samfuran ku lafiya da aminci don siyarwa, ƙila kun riga kun ga fim ɗin raguwa zai iya taimaka muku yin hakan.Akwai nau'ikan fina-finai da yawa a kasuwa a yau don haka yana da mahimmanci a sami nau'in da ya dace.Ba wai kawai zabar nau'in da ya dace na raguwa ba ...